Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยเลือกเตาอบให้มือใหม่หน่อยได้มั้ยค่ะ...ขอบคุณค่ะ ติดต่อทีมงาน

EOB305X-1 (0 คน)
  EOB303X-1 (0 คน)
  อื่นๆ (0 คน)

0%
  EOB305X-1 (0 คน)
 0%
  EOB303X-1 (0 คน)
 0%
  อื่นๆ (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 0 คน

อยากได้เตาอบมาใส่ครัวอ่ะค่ะ

(มีช่องใส่เตาที่เคาเตอร์ครัว)

แต่ว่าไม่รู้จะเลือกตัวไหนดี

ไปเดินๆดูสนใจ 2 รุ่นของยี่ห้อ Electrolux

ราคาต่างกันแค่ 3000 บาท

เลยตัดสินใจไม่ถูกว่าจะเลือกตัวไหนดีอ่ะค่ะ

อยากได้เตาอบที่ทำได้ทั้งอบ ย่างอาหาร

และทำขนมด้วยอ่ะค่ะ ไม่มีความรู้ด้านนี้จริงๆ

เลยขอคำปรึกษาหน่อยนะค่ะ หรือถ้ามีตัวอื่นๆแนะนำก็ได้นะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : coconutcream_k
เขียนเมื่อ : 3 มี.ค. 55 15:02:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com