Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>>>หมูย้ายถิ่นรีวิว ''ขาหมูเยอรมัน'' ทำไม่ยาก แค่ต้องใช้เวลา<<<< ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะทุกๆคน วันนี้จขกท.จะมารีวิววิธีการทำขาหมูเยอรมันให้ดูนะคะ

แต่อาจจะไม่ค่อยละเอียดนักก็ต้องขออภัยด้วยนะคะ

ถ้าพูดถึง''ขาหมูเยอรมัน'' คนส่วนใหญ่ก็คงจะนึกถึงขาหมู''ทอด''กับน้ำจิ้มซีฟู๊ด

แต่อยากจะบอกว่าคนส่วนใหญ่เข้าใจผิดค่ะ ส่วนจริงๆจะเป็นยังไงนั้น วันนี้จขกท.จะมารีวิวให้ดูค่ะ ^^

ไปชมกันเลยค่าาาา

จากคุณ : Salome'ST
เขียนเมื่อ : 4 มี.ค. 55 19:31:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com