Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@ หมูปุ๊ ส่งการบ้านครูพี่บิ๊ค่ะ MANGO SWIRL CHEESECAKE @@ ติดต่อทีมงาน

ปกติเป็นคนที่ไม่ชอบทานมะม่วง ส้ม ทุเรียน ฯลฯ  แปลกคนเน๊อะ 55555  พอดีมีน้องสาว น่ารักๆ เจ้าของร้านส้มยิ้ม เบเกอรี่   โชคดีอีกอย่างที่บ้านอยู่ไม่ไกลกันเท่าไหร่  เลยแอบนัดเจอกันที่ร้านกาแฟแถวหน้าบ้านปุ๊อ่ะค่ะ คุณน้องน่ารักมากกกก  หิ้วมะม่วงน้ำดอกไม้ในสวนที่บ้านมาฝากตั้ง 5 ลูก  พอเห็นมะม่วงปุ๊บ ทำให้คิดถึงพี่บิ๊ ขึ้นมาทันทีเลยคะ

เพราะสูตรนี้เค้าร่ำลือว่าอร่อยมากกกกกกก  ด้วยความที่ไม่ชอบทานผลไม้เหลืองๆ ขอลองสักตั้งละกัน เพราะคนที่บ้านชอบมะม่วงอ่ะ อิอิ

ขอบพระคุณพี่บิ๊มากๆๆค่ะ  ทำช้าดีกว่าไม่ทำ 5555555
http://topicstock.pantip.com/food/topicstock/2009/09/D8352717/D8352717.html

จากคุณ : moopu
เขียนเมื่อ : 13 มี.ค. 55 20:24:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com