Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*** ตารางสอน ขนมไทย เรียนฟรี ...ประจำเดือน เมษายน...ช่วยกันแจกข่าวนะคะ........ ติดต่อทีมงาน

...ผลจากการเปิดสอนทำขนมไทย ฟรี...ให้กับผู้ประสบภัยน้ำท่วม ...มาเป็น เวลา 3 เดือน....

ได้ผลเป็นอย่างมากค่ะ ....เพราะมีผู้นำไปประกอบเป็นอาชีพ 80 %  นับว่าประสพความสำเร็จในการสอนอย่างสูง ค่ะ

สำหรับท่านที่ติดภาระกิจ หรือประชาชนทั่วไป...ต้องการจะเรียนทำขนมไทย โดยไม่เสียค่าใช้จ่าย...ติดต่อขอลงทะเบียนได้แล้วนะคะ ก่อนที่จะเต็มอีกรอบ...

รายการสอนจะหมุนเวียนเพื่อปรับความสมดุลย์ในบัญชีค่าใช่จ่าย ของโครงการอนุรักษ์ขนมไทย ค่ะ จึงจำเป็นต้องแบ่งการเรียน เป็น 2 ระบบ

ถ้านักเรียนท่านใด...ต้องการขอความอนุเคราะห์ เป็นกรณีพิเศษจากโครงการอนุรักษ์ขนมไทย...ติดต่อได้โดยตรงนะคะ อย่าหลงเชื่อคำกล่าวอ้างจากผู้อื่น ค่ะ

เพิ่มเติมค่ะ ท่านใดจะลงเรียนฟรี แจ้งด่วนทางโทรศัพท์ และเฟสบุคได้เลยนะคะ

แก้ไขเมื่อ 15 มี.ค. 55 21:54:33

แก้ไขเมื่อ 15 มี.ค. 55 21:51:50

แก้ไขเมื่อ 15 มี.ค. 55 15:46:36

แก้ไขเมื่อ 15 มี.ค. 55 15:44:25

แก้ไขเมื่อ 15 มี.ค. 55 15:41:09

แก้ไขเมื่อ 15 มี.ค. 55 15:38:58

แก้ไขเมื่อ 15 มี.ค. 55 15:36:31

จากคุณ : Three days before Valentine's
เขียนเมื่อ : 15 มี.ค. 55 15:35:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com