Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ขอความช่วยเหลือจากชาวสงขลา] ร้านก๋วยเตี๋ยวเรือเฉินหลงหน้าโรงเรียนแสงทองหายไปไหนคะ T^T ติดต่อทีมงาน

ปาล์มเพิ่งได้กลับบ้านที่สงขลาค่ะ
แล้วก็ตระเวณกินอย่างเมามัน
วันนี้ตอนเที่ยงๆ นึกครึ้มอยากกินก๋วยเตี๋ยวเรือเจ้าประจำตอนเรียนที่ ญว.
เลยขับรถจากบ้านที่สงขลา เข้าหาดใหญ่
ก่อนจะมาเจอว่า...
ร้านก๋วยเตี๋ยวเฉินหลงร้านโปรดสุดยอด หน้าโรงเรียนแสงทองหายไป T^T
ลงไปถามร้านซุปเปอร์มาร์ทแถวนั้น เขาก็ไม่รู้จัก
เลยต้องไปกินหมีเป็ดเจ๊อ้วนที่หน้าวัดฉื่อฉางแทน (ซึ่งขึ้นราคาจนขนหัวลุก)

ยังไม่แล้วใจอ่ะค่ะ
ยังอยากกินก๋วยเตี๋ยวเฉินหลงอยู่
ดังนั้นขอความกรุณาพ่อแม่พี่น้องชาวสงขลาช่วยสงเคราะห์หน่อยค่ะ
ร้านเฉินหลงคงไม่ได้ปิดกิจการไปแล้วใช่ไหมคะ (ถ้าปิดนะเค้าจะกรี๊ดดดดดด)
หรือถ้าย้ายไปไหนช่วยแจ้งพิกัดปาล์มหน่อยค่ะ

ขอบคุณมากๆ ล่วงหน้าค่ะ >_/ll\_<

จากคุณ : ปาล์ม.
เขียนเมื่อ : 18 มี.ค. 55 16:26:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com