Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

;[CR:]^0^Pikaball ขอเสนอมินิความอร่อยในห้างฯ กินคลายร้อนแบบยุ่นๆๆ "OTORO TOKYO"@Seacon Square ครับ^0^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ
ไม่ได้รีวิ้วมาหลายวัน คิดถึงกันบ้างมั้ยเอ๋ย
ช่วงนี้ ก็เข้าหน้าร้อนกันเเล้ว หลายคนก็มีวิธีคลายร้อนเเตกต่างกันล่ะนะ
ส่วนวิธี วิถีของผม ก็ง่ายๆล่ะครับ ตากพัดลม เดินห้าง ทาแป้งเย็น แฮะๆๆ
พูดถึงเดินห้าง ก็ได้มาเดินเล่นๆ ที่ห้างนี้ ซีคอนสเเควร์
ห้างนี้ ร้านอาหารบุฟเฟ่เยอะมว้ากกกกกกก...ครับ ณ ที่ชั้นสี่
มีร้านอะไรบ้าง ไปเดินกันเองล่ะกันเน้อ ชาบู สุกี้ ปิ้งย่าง บล้าๆๆๆ
ก็มาร้านนึงล่ะกัน อร่อยแบบเล็กๆเบาๆ ยามบ่าย
กับร้าน OTORO TOKYO
เเค่ชื่อหลายคงคงนึกถึงไปเมนูอย่างนึกเเล้วล่ะ อิอิ
ก็ขายอาหารญี่ปุ่นทั่วๆไป และมีสลัดบาร์เลือกให้ตักทานด้วย
จะน่าทานขนาดไหน มารับชมกันเลยคร้า................บ

แก้ไขเมื่อ 18 มี.ค. 55 20:57:51

จากคุณ : pikaball
เขียนเมื่อ : 18 มี.ค. 55 20:14:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com