Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[SR] ... Crave ห้องอาหารน้องใหม่ แห่ง Aloft Bangkok Hotel สุขุมวิท 11 ติดต่อทีมงาน

สวัสดี พี่ๆ น้องๆ ชาวก้นครัว ท่ามกลางค่ำคืนวันพฤหัสบดี ที่อากาศแสนจะร้อนอบอ้าวนะครับ

วันนี้ผมขอพาไปรู้จักกับห้องอาหารน้องใหม่ ที่ทาง Aloft Bangkok ภูมิใจนำเสนอ ภายใต้ชื่อว่า "Crave"

อย่างที่บอกในหัวกระทู้ว่า กระทู้นี้เป็น SR เนื่องจาก ผมได้รับเชิญจากทาง โรงแรม Aloft Bangkok ให้ไปสัมผัสบรรยากาศของห้องอาหารแบบนี้ ดังนั้นเรื่องรสชาติ ต่างๆ ผมขอพูดแบบกลางๆ ไม่ชี้นำมากนะครับ แต่จะเป็นการนำเสนอ ให้ภาพเล่าเรื่องราวแทน

ดังนั้น ท่านผู้ชม ทั้งหลายโปรดใช้วิจารณญาณ ในการรับชมรีวิวนี้นะครับ ^^

จากคุณ : ปลาหมึกน้อยกับนายโอเลี้ยง
เขียนเมื่อ : 22 มี.ค. 55 20:41:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com