Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ครัวพลอยพอใจไชโย : วันนี้มาทำอาหารให้เด็กๆ ทานกันดีกว่านะคะ " ไส้กรอกปู-ปลาหมึก" ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ช่วงนี้อากาศที่นี่หนาวจังเลยค่ะ ก็เลยต้องอยู่แต่ที่บ้านกับลูกๆ แถมตอนนี้ลูกๆ ก็ช่างเลือกกินซะเหลือ บางทีจนมุมเลยค่ะ ไม่รู้ว่าจะทำอะไรให้เค้ากินกันดี พอว่างก็เลยนั่งเปิด internet ไปเรื่อย จนลูกๆ เห็น หนึ่งเมนู ร้องว่าอยากกินกัน

ได้ยินแบบนี้อยู่เฉยไม่ได้แล้วค่ะ รีบทำให้กินกันทันที กับ

ไส้กรอกปู-ปลาหมึกทอด

จากคุณ : พอใจไชโย
เขียนเมื่อ : 23 มี.ค. 55 10:40:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com