Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] Audi1234 Review : ชิมอุด้งเส้นสดที่ร้าน Marugame Seimen (ภาพจากInstagramนะคะ) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ทักทายเพื่อนๆห้องก้นครัวนะคะ ผีเสื้อ

ร้านไหนดังร้านไหนเค้าว่าอร่อย ก็อยากจะลองไปทานกับเค้าบ้างค่ะ วันก่อนก็เลยชวนแฟนและเพื่อนไปทานที่ร้านนี้กันค่ะ Marugame Seimen

สถานที่ : โครงการ Rainhill ริมถนนสุขุมวิท ปากซอย47 ค่ะ
เบอร์โทรศัพท์ : 02-620-8777
วันและเวลาเปิดปิดทำการ : เปิดทุกวัน เวลา 10.00 - 22.00 น.

Marugame Seimen (อ่านว่า มารุกาเมะ เซเมง)  ร้านอุด้งสไตล์บริการตัวเองจากญี่ปุ่น และลูกค้าสามารถเลือกToppingได้ตามชอบใจ จะเป็นแบบไหนกัน? ตามมาทานด้วยกันเลยค่ะ ร้านนี้เป็นร้านของ ม.ร.ว.จัตุมงคล โสณกุล คุณพ่อของสามีคุณนาเดีย (จะบอกทำไมเนี่ยะ lol)

จากคุณ : Audi1234
เขียนเมื่อ : 30 มี.ค. 55 14:27:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com