Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

;[CR:]^0^Pikaball ขอเสนอมินิความอร่อยในห้างฯ กินบุฟเฟ่ญี่ปุ่นคลายร้อน "KIN Japanese Buffet"@Avenue Major รัชโยธินครับ^0^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ
ไม่ได้โพสมาหลายวัน เนื่องจากไปทำงานเข้ากะบ่ายมาล่ะครับ
เข้างานบ่าย กลับถึงบ้านดึกดื่น ตื่นอีกก็สายๆเลย
ตื่นมาก็มึนๆ ถ้าโพสกระทู้ก็กลัวพิมพ์ผิด พิมพ์ถูก
+แค่นี้ ก็มีผิดบ้าง แต่ก็กลัวผิดไปมากกว่านี้ แฮะๆ
เเน่นอน ตื่นมาสายๆ ก็ได้เดินห้างเเต่ห้างเปิด
ได้ไปกินร้านอาหารที่ช่วงคนน้อยๆดี ก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบล่ะ
ร้านนี้ ก็เป็นร้านนึง ที่ผมไปทานตั้งเเต่ร้านเปิดเลยครับ
กับร้านนี้ KIN Japanese Buffet ซึ่งมีสาขาเเรกที่สยาม
ผมก็ไปทานรีวิ้วๆไปแล้ว จำกันได้มั้ยเอ๋ย
ทราบมาสักพักนึงเเล้วว่า มีเปิดที่ Avenue รัชโยธินด้วย
อยากหาเวลาไปทานนาน ได้โอกาสก้ขอลองสักทีล่ะ
เอาล่ะจะน่าทานขนาดไหนมารับชมกันเลยคร้า..........บ
ปล ตั้งเเต่เมษายน ๒๕๕๕ ทางร้านได้มีปรับราคาเเล้วนะครับ
รูปในกระทู้ เป็นช่วงปลายมีนาคมที่ผ่านมา

แก้ไขเมื่อ 03 เม.ย. 55 20:10:58

จากคุณ : pikaball
เขียนเมื่อ : 3 เม.ย. 55 20:09:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com