Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[รีวิวพยูนบ้าน]~ Q (' w ' ๐Q อยู่บ้านอย่านิ่งดูดาย ทำ "ไก่ย่างซอสมิโซะ" ให้คุณชายเล็กค่ะ~ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ  วันนี้แวะเอากับข้าวที่ทำให้คุณชาย(เล็ก)ที่บ้านมาฝากค่ะ  แบบว่าแบ่งสับกันโพสเพื่อความเสมอภาค ไม่ใช่มีหนุ่มแล้วลืมป๊าป๋า แต่ว่า ป๊าแกไม่ยอมเข้ามาร่วมวงกินค่ะ แกบ่นแกอ้วน (ป๋า นู๋ไม่ได้บังคับป๋าตักข้าวนะคะ == ==")

และวันนี้ เนื่องจากรอบที่แล้ว เรทำเมนูปลานึ่งให้คุณชายไว้ รวมกับ พอดีมีสันในไก่ในตู้เย็นที่ปล่อยไว้หลายวันไม่ได้ (แต่เรดันไม่ชอบกินกับข้าวฝีมือตัวเองค่ะ) วันนี้เลยมาแนะนำเมนูไขมันต่ำ ทำง่ายและสามารถใช้เก็บได้หลายวัน  ปกติเรชอบเอาไว้ใช้ทานกับข้าวต้มค่ะ  และ เมนูวันนี้ เรเรขอเสนอ~~~

ไก่ย่างซอสมิโซะ สูตรฉบับบ้านๆเจ้าคร๊าาาา จะง่ายแค่ไหน ติดตามรับชมกันได้ค่ะทุกท่าน~

จากคุณ : พยูนบูด
เขียนเมื่อ : 4 เม.ย. 55 19:42:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com