Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++++ S&P ขอเชิญพี่ ๆ เพื่อน ๆ และน้อง ๆ ชาวก้นครัวร่วมกิจกรรมสอนแต่งหน้าเค้กแบบพื้นฐาน ที่ S&P Hall สุขุมวิท 26 ค่ะ+++ ติดต่อทีมงาน

ทางเราขอรายงานตัวกับห้องก้นครัว พันทิพย์อย่างเป็นทางการนะคะ  ทุกๆข้อเสนอแนะ ทางเราได้มีการติดตาม ทางเราให้ความสำคัญ และดูแลติดตามข่าวสารอย่างต่อเนื่อง  และเราจะนำไปปรับปรุงและพัฒนาการให้บริการของเราต่อไปนะคะ

และเพื่อเป็นการแนะนำตัวอย่างเป็นทางการ ทางเราขอเข้ามาจัดกิจกรรมเพื่อเป็นการพบปะ เพื่อนๆ สมาชิกในห้องก้นครัวไปในตัวค่ะ

สำหรับกิจกรรมที่จะจัดขึ้นในครั้งนี้ ขอใช้ชื่อว่า “D.I.Y Day with S&P Cake”
โดยจะจัดขึ้นในวันเสาร์ที่ 21 เมษายน 2555 ที่ S&P Hall ในซอยสุขุมวิท 26 (หรือบริเวณห้องจัดงานข้างร้าน S&P สาขาสุขุมวิท 26 ค่ะ) ตลอดงานไม่มีค่าใช้จ่ายแต่อย่างใดค่ะ

กำหนดการคร่าวๆ ค่ะ
      8.30 น.   ลงทะเบียน
      9.00 – 12.00 น. ร่วมกิจกรรมแต่งหน้าเค้ก ในแบบหัวครีมต่างๆ
                                         แต่งหน้าเค้กจริง เพื่อนำเป็นของขวัญให้กับคนรู้ใจค่ะ
       12.00 น. เชิญรับประทานอาหารกลางวันค่ะ

*** รับจำนวนทั้งสิ้น 30 ท่านค่ะ ***

สำหรับเพื่อนๆ ที่สนใจ อยากให้มาลงชื่อ พร้อมเบอร์ติดต่อของคุณไว้ได้เลยค่ะ
(ในกรณีที่รายชื่อครบทั้ง 30 ท่านแล้ว ท่านที่ 31 เป็นต้นไป ทางเราขอจัดเป็นรายชื่อสำรองตามลำดับ เผื่อในกรณีที่ตัวจริงไม่สามารถมาร่วมงานได้นะคะ)

สำหรับท่านที่ลงชื่อไว้แล้ว ถ้าท่านไม่สามารถมาร่วมงานได้ รบกวนแจ้งทางเราได้เลยค่ะ เพื่อให้กับรายชื่อสำรองท่านอื่นๆ ต่อไปนะคะ

ขอบคุณทุกท่านมาก ๆ ค่ะ  แล้วพบกันนะคะ :)

จากคุณ : Moo_iiyo!
เขียนเมื่อ : 5 เม.ย. 55 22:30:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com