Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

00000 - [VIDEO] คำแนะนำสำหรับคนสนใจเรียนที่ Le cordon bleu ดุสิตค่ะ- 00000 ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ
หนึ่งในคำถามที่นิดาได้รับบ่อยที่สุดในหลังไมค์ของpantip เป็นคำถามเกี่ยวกับ Le Cordon Bleu ค่ะ
นิดาเลยตัดสินใจทำวีดีโอเล่าประสบการณ์จากมุมมองของนักเรียนเก่าและบอกเล่าถึงความเห็นส่วนตัวของนิดาเกี่ยวกับการเรียนที่ร.ร.นี้ซะเลยค่ะ ถ้าใครที่กำลังสนใจที่จะไปเรียนที่นี่อยู่ แล้วอยากทราบเรื่องวีธีการเรียน ประเภทของขนมที่ได้ทำ หรืออยากทราบเกี่ยวกับบรรยากาศการเรียน เพื่อนๆที่ร.ร. ฯลฯ นิดาว่าวีดีโอนี้น่าจะพอเป็นประโยชน์ได้บ้างนะคะ

DISCLAIMER นิดาไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆกับทางสถาบันนอกจากเป็นนักเรียนเก่านะคะ ไม่ได้มีเจตนามาโฆษณาร.ร.แต่อย่างใดค่ะ แค่ต้องการเล่าสู่กันฟังนะคะ

จากคุณ : nidabun
เขียนเมื่อ : วันจักรี 55 16:10:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com