Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำ เตาอบขนมหน่อยค่ะ ไปเช็คราคากะรุ่นมาวันนี้ ติดต่อทีมงาน

ไปแมคโครมาค่ะ อยากได้เตสาอบกะเครื่องผสมสักเครื่อง แต่งงไปหมดไม่รู้ว่าราคามันถูกรึยังค่ะ แล้วจะซื้อรุ่นไหนดี สำหรับมือใหม่ไม่รู้เรื่องไรเลย

ข้าเจ้ามีงบไม่มากนัก คิดว่าต้องซื้ออุปกรณ์พื้นฐานอื่นๆอีก
ขนมที่อยากทำก็จำพวก เค้ก คุ้กกี้ พาย อะไรพวกนี้แหละค่ะ ทำทานเองในบ้าน
รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ปล. ถ้ามีที่ซื้ออื่นๆ รึ รุ่นอื่นที่แนะนำ รึ โปรฯ น่าสนใจ ช่วยบอกด้วยนะคะ

เตาอบ
1. Minoya MOV53TM 53L. = 2,990
2. HouseWorth 8089 42L.  = 3,990
3. Otto TO-765/6 23 L.      =1,990

เครื่องผสม

1.Sharp EM-S51   =1,450
2. Otto HM-009     =1,450
3.Imarflex  IF-309  = 990

จากคุณ : midnite-angel
เขียนเมื่อ : 7 เม.ย. 55 18:06:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com