Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR]~[On the Rainy Day [at] Shuba Shabu] ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ หลังจากผมสอบเสร็จ และนั่งเล่นเกมส์อยู่นาน

ก็คิดๆว่ามารีวิวร้าน อาหารซักร้านดีกว่า #เอ๊ะ!! ไม่เกี่ยว

พอดีว่า ร้านนี้เท่าที่ผมหารีวิว ก็ไม่ค่อยมีใครลงไว้หรือลงไว้ก็เก่าแล้ว

จึงคิดว่าน่าจะเอามาลงเผื่อผู้ใดสนจะได้เป็นตัวเลือกไปรับประทานและเป็นข้อมูลที่อัพเดท(หละมั๊งครับ 55+)

#ถ้ารสชาติที่บอกขัดใจใคร ต้องขอโทษด้วยนะครับ

ติดตามชมได้เลยฮะ

บังเอิญวันนั้น ช่วงจะสอบแล้ว แต่แม่ดันบอกว่า "พาน้องที่มาเรียนพิเศษที่ กทม ไปหาอะไรกินหน่อยดิ"

และน้องก็ไม่ชอบอะไรเสียตังค์เท่าไหร่ ถ้าไม่มีใครเป็นสปอนฯ (ผมก็ไม่ต่างฮะ ฮ่าๆๆ)

ปลาทองหมูกระทะก็กินไปแล้ว เลยมากินที่นี่แทนละกัน อย่างน้อยน้ำชาก็อันลิมิต

ดีกว่าไปตักน้ำแข็งมากิน  = ="

โดยที่ร้านวิธีไปคือ BTS ราชเทวีเลยครับ มาทางไหนก็ได้ ตามสะดวก BTS รถเมล์ แท๊กซี่ เก๋ง มอไซต์

(แต่ไม่รู้ว่า รถเข้าไปจอดเสียตังค์หรือเปล่านะครับ)

จากคุณ : Natsuki Hagiwara
เขียนเมื่อ : 7 เม.ย. 55 20:11:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com