Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@เข้าครัวกับ your_natty ....วันหยุดยาวๆแบบนี้ ทำเมี่ยงปลาทานกันดีกว่าค่ะ....@@ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ  เพื่อนๆก้นครัวทุกคน
นานๆหนนัทจะได้มาโพสต์ชวนทำกับข้าวกับเขาบ้าง
มัวแต่สาละวนอยู่ในครัว  บริหารความหิวคุณลูกค้าซะเป็นส่วนใหญ่

เดือนนี้วันหยุดยาวมีตั้ง 2 ล็อค
หลายๆคนคงมีเวลาว่างอยู่บ้านกับครอบครัวกันนะคะ

เมนูที่จะนำเสนอวันนี้เด็กๆกินได้  ผู้ใหญ่กินดีค่ะ
ทำก็ไม่ยากด้วย  เด็กๆก็ช่วยพ่อแม่ล้างผักได้นะจ๊ะ

นัทขอนำเสนอ "เมี่ยงปลานิลทอดกรอบ" ค่ะ

จากคุณ : your_natty
เขียนเมื่อ : 8 เม.ย. 55 18:52:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com