Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิวๆ ร้านฝ้ายคำ อร่อยจริงๆ รสชาดไทยๆ ราคาก้ถุกใจเลยค่ะ ติดต่อทีมงาน

ร้านฝ้ายคำ อร่อยมากค่ะ รสชาด อาหารแบบไทยๆๆ ราคาไม่แพงด้วยค่ะ ทานแล้วติดใจไปทานอีก รอบวันถัดไปเลย

ร้านอยู่ ตรงข้ามเซ็นทรัล บางนาเลยค่ะ หาไม่ยากค่ะ

บรรยากาศสบายๆๆ เปิดเพลงเก่าๆเบาๆๆ บรรยากาศดีค่ะ

น้องคนที่พาไปบอกว่าร้านเค้าเปิดมานานมากแล้ว เป็นร้านเก่าแก่เลย รสชาดอาหารไม่เคยเปลี่ยน

แถมยังมีส่วนลดอีก อร่อยคุ้มสุดๆๆเลยค่ะ

แก้ไขเมื่อ 09 เม.ย. 55 14:08:24

จากคุณ : Prettycan
เขียนเมื่อ : 9 เม.ย. 55 13:48:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com