Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] Peony House : Teafe' & gallery ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่า วันนี้มีร้านอร่อยบรรยากาศดี ๆ มาแนะนำอีกแล้วค่า
ร้านนี้เพื่อนเราเป็นคนแนะนำมา เค้าเคยไปกินมาแล้ว 
พอมีดีล Set High tea ก็เลยส่งลิงค์ให้เราจัดการสอย อิอิ
พอว่างตรงกันปุ๊บ ก็ตรงดิ่งไปที่ร้านปั๊บเลยค่ะ 

ร้านอยู่ในซ.ศาลาแดง 1 แถวสีลมนี่เองค่ะ(เยื้อง ๆ ตึก tisco) นั่งมอไซด์เข้าไปก็ 10 บ.
รึจะเดินเล่น ๆ ชิลล์ ๆ เข้าไปก็ได้ค่ะ ขากลับเราก็เดินย่อยออกมา

จากคุณ : บาบิบูเบะ...แปลงกายเป็นบูริน
เขียนเมื่อ : 10 เม.ย. 55 08:41:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com