Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] อร่อย ข้าวหน้าแฮมเบิร์ก , พาสต้าเกลียวเบคอนครีมซอส , ผักขมอบชีส , แอปเปิลครัมเบิล @ " On the Table " ติดต่อทีมงาน

สวัสดี สัปดาห์ที่หลาย ๆ คนรอคอยนะครับ อิอิ หยุดยาวสงกรานต์น่ะเอง
วันนี้มีร้านอาหารอร่อย ๆ มาฝากกันเหมือนเดิมครับผม
ร้านนี้ ว่าจะ ว่าจะ หลายทีแล้ว เพิ่งจะมีโอกาสได้ลอง เพราะคนค่อนข้างเยอะแน่น ๆ ตลอดเลย กับร้าน " On the Table " เซ็นทรัล ลาดพร้าว นี่เอง

ถ้าใครมาเซ็นทรัล โดย ใช้รถใต้ดิน ก็เจอแน่นอนครับ เพราะอยู่ตรงประตูทางเข้าเลย

จากคุณ : benz47
เขียนเมื่อ : 10 เม.ย. 55 11:37:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com