Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนช่วยแนะนำสถานที่จัดเลี้ยงแต่งงานในกรุงเทพที่ราคาไม่แพงมากให้หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือว่าปลายปีมีแผนแต่งงานค่ะ กำลังมองสถานที่จัดเลี้ยงแต่งงานในกรุงเทพที่ราคาไม่แพงมาก ไม่อยากกวนพ่อแม่ก็ช่วยกันเก็บตังค์กันเอง มนุษย์เงินเดินอย่างเราก็เก็บกันได้ไม่มาก อยากได้ร้านอาหารหรือสถานที่จัดเลี้ยงที่จุได้ประมาณ 40 โต๊ะค่ะ เอาแบบบรรยากาศอบอุ่นน่ารักเป็นกันเอง ไม่ต้องหรูหราอลังการก็ได้ค่ะ ไม่อยากให้งบเกินสองแสนค่ะ คิดว่าพี่ๆน้องๆห้องก้นครัวน่าจะรู้จักหรือเคยใช้บริการมาบ้างค่ะ ขอบคุณในคำแนะนำค่ะ

จากคุณ : kamomi
เขียนเมื่อ : วันมหาสงกรานต์ 55 17:48:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com