Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[รีวิวพยูนบ้าน]~ Q (' w ' ๐Q อยู่บ้านอย่านิ่งดูดายกับเมนู " มักกะโรนีอบชีส" เมนูง่ายๆ ปรุงให้คุณชายทานค่ะ~ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ กระู้ทู้ต่อเนื่องกับรายการผักโขมอบชีสในวันศุกร์ที่ผ่านมา  เป็นเมนูที่ตอนทำเรทำพร้อมกันกับผักโขมอบชีสค่ะ วิธีการไม่ยุ่งยาก และรสชาติหลายคนชอบ เลยเป็นสูตรที่เรค่อนข้างจะทำบ่อยอยู่แต่ ไม่กินเองเด็ดขาดค่ะ(กินไปเรท้องอืดแน่ๆค่ะ)    
 และก็พอดีว่าเมื่อวานตอนแรกจะทำการรีวิวค่ะแต่  พอดีมีอุปสรรค์เล็กน้อย วันนี้เลยรีบตื่นมารีวิวแต่เช้า เผื่อวันหยุดนี้ท่าใดจะสนใจทำทานนะคะ กับ เมนูง่ายๆสไตล์อบชีส  ที่ทำเอาใจคุณชาย  กับรายการ "มักกะโรนีอบชีส"  

จะน่าทานและทำง่ายแค่ไหน ติดตามรับชมพร้อมๆกันคร๊า >  <

ปล.1 ช่วงนี้หลายๆท่านได้แวะไปaddที่เฟสบุ๊ค ขอบคุณมากๆนะคร๊าที่ทักมา ก็.........แบบว่า เบื้องหลัง เรรั่วนิดนึงนะคะ ==  =="แอบอับอายหลายๆ่านเสียเหลือเกินอุ่ยยย  เขิน แถมเมื่อวานมีดราม่ากับคุณแฟนเก่า ทำให้หลายๆท่านแวะมาเห็นภาพไม่งานอาซะได้  หลายๆท่านที่addไปอย่าพึ่งเอากระจกหกเหลี่ยมส่องเรเรนะคร๊า!!!

ปล.2 ......อ่า นอกจากรั่วตัวจริงหรือในรีวิวก็.....หาสาระมิได้จริงๆค่ะ == ==" บั่นทอนปัญญาอย่างมากมาย  ท่านใดaddไปต้องพบเห็นสิ่งมีชีวิตพยูนสมองเซลล์เดียวที่เริงร่ายามค่ำคืน....ขอให้คิดซะว่า... เผลอเปิดช่องDiscoveryแล้วกันนะคะทุกท่าน  มัน...เอิ่มมมมมมม  ไร้สาระมากคร๊าาา !!!

ไร้สาระซะไม่มี เชิญรับชมมักกะโรนีอบชีสพร้อมๆกันคร๊า ~

แก้ไขเมื่อ 15 เม.ย. 55 11:07:57

จากคุณ : พยูนบูด
เขียนเมื่อ : วันเถลิงศก 55 09:30:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com