Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"แม่บอกว่าเอากับข้าวแม่มาลงให้เพื่อนดูหน่อย !!" Ep.7 ติดต่อทีมงาน

สวัสดีปีใหม่ไทยค่ะ (คงไม่ช้าไปนะคะ)

คำอวยพรของแม่ "ขอให้ชาวก้นครัวทุกคนมีความสุข สมหวัง ทุกอย่างที่คิด และอยากจะกิน ขอให้ทำสำเร็จ และอร่อยถูกปากเราเอง ถูกปากทุกท่าน สวสัดีปีใหม่จ้า"

กลับมาแล้วค่ะ ไปเที่ยวเพลินเลย ไม่ได้ไปไหนไกลใกล้บ้านทั้งนั้นค่ะ แต่ไปทุกวัน ใครที่ขับรถไกลๆ แม่บอกว่าระวังด้วยนะคะ รถเยอะ คนแยะ

มาดูกับข้าวแม่ดีกว่าค่ะ แก้หิว ^+++^

จากคุณ : แพรริโกะ
เขียนเมื่อ : 16 เม.ย. 55 11:59:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com