Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

;[CR:]^0^Pikaball ขอเสนอความอร่อยในโรงแรม กะ Lunch Buffet "The Hub"@Ramada Encore Hotel สุขุมวิท 10 ครับ^0^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ
หยุดยาวสงกรานต์ไปหลายวันเลย
ก้เข้าสู่สภาวะปกติแล้วนะครับ
เชื่อว่าเกินกว่าครึ่ง พรุ่งนี้ก็ทำงานแล้วล่ะ เเต่บางส่วนก้ยังหยุดอยู่
ยังไงก็ Enjoy Eating Enjoy Working กันต่อไปล่ะกัน
ส่วนผม ก็เที่ยวๆกินๆไปตลอดล่ะครับ ไปมาหลายที่มากมาย
ห้างโน่น โรงแรมนี้ จนสต็อครีวิวจะล้นเเล้ว........
เข้าเรื่อง วันนี้ก็ได้ไปโรงแรมนี้มาครับ
เพิ่งเคยได้ยินชื่อเลยกับโรงแรม Ramada Encore Hotel
ซึ่งอยู่ที่สุขุมวิท 10 ซื้อคูปองไว้ ก็ต้องไปใช้ล่ะ
ทีแรกนึกว่าจะมีเเค่จันทร์ถึงศุกร์
จึงลองสอบถามกับทางโรงแรม ทราบว่ามีบุฟเฟ่ทุกวันเลย
ก้ขอไปใช้ช่วงที่คนยังไม่เยอะสักเท่าไหร่ล่ะกัน
เอาล่ะ จะน่าทานขนาดไหนมารับชมกันเลยคร้า..............บ

***รายละเอียดต่างๆ กรุณาสอบถามกับทางโรงแรมโดยตรงนะครับ
02-615-0999
http://www.ramadaencorebangkok.com/
+ ราคาบุฟเฟ่ 450 Net มีโปรมา 4 จ่าย 2 น้ำไม่รวม  
+ บุฟเฟ่มีแค่มื้อเที่ยง มื้อเย็นไม่มี
+ ของดตอบเรื่องคูปอง วอชเชอร์ โปรโมชั่นอื่นๆ บัตรโรงแรม
ทั้งหน้าทู้และหลังไมค์ กรุณาค้นกูเกิ้ลเองนะครับ

แก้ไขเมื่อ 16 เม.ย. 55 19:41:49

จากคุณ : pikaball
เขียนเมื่อ : 16 เม.ย. 55 19:23:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com