Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

00000 - [VIDEO] ชวนไปทริปตะลุยกิน กิน กินที่ญี่ปุ่นกับนิดาค่ะ Part2: Tokyo - 00000 ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะเพื่อนๆพี่ๆช่วก้นครัว

วันนี้นิดากลับมาพร้อมกับตอน 2 ของทริปญี่ปุ่นค่ะ คราวนี้มี 2 ร้านที่เอากล้องเข้าไปถ่ายไม่สะดวกเท่าไหร่วีดีโอเลยอาจจะไม่ดูสนุกสนานเท่าอันแรกนะคะ แต่อันนี้อาหารอัดแน่นมากๆค่ะ ทั้งหมูทอด โซบะ ramen และอาหารอิตาเลี่ยน ไปดูกันเลยดีกว่าเนอะ 

จากคุณ : nidabun
เขียนเมื่อ : 18 เม.ย. 55 13:12:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com