Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กว่าจะได้มาซึ่ง น้ำผึ้งป่า เดือน ๕ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับเพื่อนๆชาวก้นครัว เป็นกระทู้ที่สองในชีวิต สำหรับห้องก้นครัวนี้นะครับ ^__^

ตามกระทู้ครับ ผมอยากนำมาเสนอเพื่อนๆในนี้ว่า กว่าจะได้มาซึ่งน้ำผึ้งป่า เดือน ๕ แท้ๆ นี่มันยากเย็นขนาดไหนครับ  

ผมเชื่อว่าหลายท่านในนี้ไม่รู้มาก่อน หรือไม่เคยได้ชิม

โดยส่วนตัวผมเป็นคนชอบเที่ยวป่าครับ ผจญภัยไปตามเรื่อง ค่ำไหนนอนนั้น อยู่ดีๆไม่ชอบ ชอบลำบาก ยิ่งทรมานบันเทิงยิ่งชอบ(สงสัยโรคจิต)

ในกระทู้นี้ผมจะไม่ขอนำเสนอ เกี่ยวกับการดำรงชีวิตในป่าของผมนะครับ เพราะมันนอกเรื่อง ผมขอนำเสนอเฉพาะ ขั้นตอนและวิธีการหาน้ำผึ้งป่าดีกว่า

เรื่องราวจะเป็นอย่างไรติดตามชมนะครับผม

ผิดพลาดหรือตกหล่นประการใด ผมต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

...

แก้ไขเมื่อ 21 เม.ย. 55 18:10:22

แก้ไขเมื่อ 20 เม.ย. 55 17:29:21

แก้ไขเมื่อ 18 เม.ย. 55 17:31:07

แก้ไขเมื่อ 18 เม.ย. 55 14:07:48

จากคุณ : หนุ่มเหน่อ
เขียนเมื่อ : 18 เม.ย. 55 14:06:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com