Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(CR) รีวิว Afternoon tea ที่ The Ritz London ค่ะ ติดต่อทีมงาน

เราเพิ่งเคยทำรีวิวที่ห้องนี้เป็นครั้งแรก  ผิดพลาดประการใดต้องขออภัยด้วยนะคะ    พอดีเห็นเพื่อนๆหลายท่านชอบทาน afternoon tea   เลยเอามานำเสนอ  เผื่อใครมีโอกาสไปเที่ยวอังกฤษ และอยากลอง Traditional afternoon tea   ที่นี่ดูบ้าง ก็น่าสนใจเหมือนกันค่ะ

The Ritz เป็นโรงแรมที่มีชื่อเรื่องชายามบ่ายที่หรูหรา  ได้รับรางวัลมาก็หลาย  ซึ่งทำให้เราอยากลอง  เมื่อคิดได้ดังนั้น  เราเลยดำเนินการจอง Traditional afternoon tea ทางเว็บไซต์ของโรงแรมทันที  จำนวน 4 ที่     ผู้ใหญ่ 3 เด็ก 1 เราจองล่วงหน้าประมาณสองเดือนนะคะ  กลัวว่าคนจะเยอะช่วงวันหยุดยาวของที่โน่น  

ป.ล.  ที่  Ritz   มีคอร์สชาให้เลือกหลายชุดนะคะ  แบบที่มีแชมเปญก็มี  ซึ่งแพงกว่าเป็น 10 ปอนด์เลย

จากคุณ : Sweet evil
เขียนเมื่อ : 18 เม.ย. 55 16:27:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com