Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

.....ล้อคอิน ตะโก.....โชว์ผัดปูไข่... ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับสมาชิกที่รัก ทุกๆท่าน ตะโกเพิ่งกลับเข้าท้องที่เมื่อสายๆของวันนี้
ไม่ได้ไปเล่นน้ำที่ไหนครับ ตอนแรกว่าจะออกเรือ ซื้อเสบียงไว้เพียบเลย
กำลังจะเอาของลงเรือ ปรากฎว่า "แผ่นดินไหว" และก็มีข่าว สึนามิออกมา
ลุงเจ้าของเรือจึงไม่กล้าออกทะเล ตะโกเลยประชดชีวิต เข้าเมืองหาดใหญ่ สี่ห้าวัน
อากาศที่หาดใหญ่ ตลกมากๆครับ  ตอนเช้า หมอกลง
ตอนกลางวันร้อนตับแล่บ ตอนบ่ายๆฝนตก
ปรับตัวกันไม่แทบทันครับ  สมาชิกที่อยู่หาดใหญ่ ช่วงนี้ รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

ล้อคอิน ล้นฟ้า พาเที่ยวญี่ปุ่น
ล้อคอิน ตะโก โชว์ผัดปูไข่สะเรย คิกๆๆๆๆ
ดองไว้นานกลัว ไข่จะจืด หายมันสะก่อน ไปครับ ไปชมกัน
ปูดำตัวนี้หนัก เกือบกิโล ขาดนิดหน่อยครบโล(920กรัม)

จากคุณ : ตะโกครับ
เขียนเมื่อ : 19 เม.ย. 55 15:51:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com