Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] มินิรีวิว Hajime Robot Restaurant at Central Beach Pattaya ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่า ทุกคน แอบตื่นเต้นนิดนึงนะคะ เป็นน้องใหม่ของบ้านพี่พันค่ะ เป็นสมาชิก อมยิ้มได้ สามสี่เดือนเอง ติดใจลงทุนสมัคร อมยิ้ม เพราะ ชอบดูรีวิว ตามห้องก้นครัว กับห้องบลูมากเลยค่ะ แอบมีฝันเล็กๆว่าอยากลองรีวิวดูบ้าง ยังไงก็ขอประเดิมเป็นแบบมินิรีวิวก่อนเลยแล้วกันนะคะ ผิดพลาดไปยังไงอย่าเพิ่งโกรธเคืองกันเน้อ...
วันนี้จะพาไปร้านที่พนักงานเสิร์ฟเป็นหุ่นยนต์ค่ะ เชื่อว่า ชาวก้นครัวรู้จักกันดี แต่วันนี้จะพาไปที่ สาขาพัทยาค่ะ ^^

ปล.รูปไม่ค่อยสวยนะคะ ฝีมือถ่ายรูป ค่อนข้าง แย่ค่ะ แหะๆ

แก้ไขเมื่อ 19 เม.ย. 55 19:00:49

แก้ไขเมื่อ 19 เม.ย. 55 19:00:32

จากคุณ : Gpelmozy
เขียนเมื่อ : 19 เม.ย. 55 18:59:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com