Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

.....หาดใหญ่หมอกลงจัด.....พาเข้าวัดไปโก้งโค้ง..... ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ สมาชิกทุกๆท่าน วันนี้ มีเวลาไม่นานมาก ตะโกมานำเสนอภาพเล็กๆน้อยๆ
ก่อนจะจัดชุดใหญ่อีกวันสองวันให้นะครับ

อากาศหาดใหญ่ เป็นอะไร? ที่แปลกมาก ในช่วงรอบอาทิตย์ ที่ผ่านมา

ยามรุ่งเช้า หมอกโปรยหนา
ครั้นสายมา ตับแทบสุก
ฝนตกชุก  ใกล้ตอนเย็น
ไปไหน?เห็น แต่ป้อมตำรวจ

เป็นแบบนี้จริงๆครับ  ธรรมชาติเวลานี้ น่ากลัวมากๆ  เวลาฝนตกทีไร ฟ้าร้องลั่นเปรี้ยงๆ
น่ากลัวมากๆ ยิ่งนอนคนเดียวตอนกลางคืน ยิ่งน่ากลัวมากๆครับ
ตะโก ไม่ค่อยตื่นเช้าเท่าไหร่ ตะวันไม่ส่องก้น ไม่มีลุก  อิอิ
แต่ก็ต้องตื่นเช้า เพราะนอนไม่หลับครับ
วันนี้ ตะโกจะพาไป โก้งโค้ง
ใครชอบ โก้งโค้ง เหมือนพี่ สองร้อย ก็ตามตะโกมาเลยครับ

ดูสิครับ เกือบ7โมงเช้า หมอกยังหนาจัดเลย

จากคุณ : ตะโกครับ
เขียนเมื่อ : 20 เม.ย. 55 15:24:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com