Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"""""""ขนมปัง Apricots นุ่มๆในวันฝนพรำค่ะ ติดต่อทีมงาน

ครั้งแรกที่ป้าอยากนำเสนอขนมปังนุ่มๆ หลังจากที่แอบซุ่มฝึกวิทยายุทธมานาน
ก็ได้ความรู้มาจากในก้นครัวนี่แหละค่ะ ตั้งแต่เห็นแม่ครัวน้อยใหญ่อบขนม มารีวิวได้สวยงาม
น่าทานเป็นอย่างยิ่ง ก็ให้อยากเหลือเกิน ที่จะมีกระทู้เป็นของตัวเองซักครั้ง
(ประมาณนักร้องต้องมีอัลบั้มเป็นของตัวเองน่ะ) แล้ววันนั้นที่รอคอยก็มาถึง
 ขนมปังนี้ป้าใส่ Instant mash potato ตามสูตร Potato bread dinner rolls
ของคุณตา (ผ้าไหมไทย) ค่ะ  ป้าขอขอบคุณ คุณตา เจ้าของสูตรแสนอร่อยนี้ด้วยค่ะ

จากคุณ : ป้าพริก
เขียนเมื่อ : 22 เม.ย. 55 20:18:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com