Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Paint roll ค่าาา...^^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีเพื่อนๆ ชาวก้นครัวทุกคนค่าาา
อย่างที่ว่าไว้ค่ะ วันนี้มี paint roll มาอวดค่ะ
พอทำขนมสำเร็จที่ไร ก้ออดไม่ได้ที่จะเอามาให้ช่วยติชมกันค่ะ
เพราะว่าโตมาจากห้องนี้ ทำเค้กเป็นจากห้องนี้ และได้แรงบันดาลใจดีๆห้องนี้เช่นกัน

Paint roll ครั้งนี้ได้แรงบันดาลใจจากชาวก้นครัวหลายคน ทั้งเจ๊หลี คุณน้อง และเพื่อนๆ ท่านอื่นๆ ที่โพสกันก่อนหน้านี้ ทำให้รู้สึกว่าอยากทำบ้าง

แต่ที่เพิ่งมาโพสก้อเพราะว่าทำเจ๊งไปหลายครั้งแล้วค่ะ แต่ครั้งนี้ดูดีกว่าทุกๆ ครั้งทึ่ผ่านมา ทำเสร็จ เลยขอนำมาให้ชมกันค่ะ ใครมีข้อแนะนำ ติชม ก้อยินดีมากๆ นะคะ

จากคุณ : Gibpiko
เขียนเมื่อ : 23 เม.ย. 55 21:46:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com