Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

;[CR:]^0^Pikaball ขอเสนอความอร่อยในโรงแรม Happy Seafood Night "Jess"@Century Park Hotel ครับ^0^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ
จัดเต็มความอร่อยในโรงแรมสักหน่อยดีกว่า
หลายท่านคงคุ้นกับความอร่อยแบบ Happy Sunday กันมาเยอะเเล้ว
ครานี้มาในแบบ Happy Seafood Night กันบ้างครับ
เป็นที่ทราบกันว่าหลายๆโรงเเรมจะมี Seafood Night ในทุกวันศุกร์ เสาร์
เท่าที่จำได้ ผมไม่ค่อยได้ไปทานสักเท่าไหร่
ที่นี้มีโอกาสก็ลองไปทานสักหน่อยล่ะกัน กับโรงแรมนี้ Century Park Hotel
ซึ่งอยู่ใกล้ๆอนุสาวรียร์ชัยสมรภูมินี่เอง
โรงแรมนี้ ผมจำได้เคยไปทานบรั๊นซ์ห้อง Cafe In The Park
ครั้งนี้ ห้องดังกล่าวได้เปลี่ยนชื่อไปแล้ว กลายเป็น Jess
ก็งงๆว่าเปลี่ยนไปทำไม.....
เอาล่ะครับ Seafood Night จะ Nice สักแค่ไหนมารับกันเลนยคร้า...........บ

***รายละเอียดต่างๆ กรุณาสอบถามกับทางโรงแรมโดยตรงนะครับ
02-246-7800
http://www.centuryparkhotel.com/restaurant.html
+ ราคาบุฟเฟ่ XXX (ไม่ได้ถามมา ขอโทษด้วยครับ)
ไม่รวมเครื่องดื่ม น้ำแร่ออร่า ขวดล่ะ 50++
+ ของดตอบเรื่องคูปอง วอชเชอร์ โปรโมชั่นอื่นๆ บัตรโรงแรม
ทั้งหน้ากระทู้และหลังไมค์ กรุณาค้นกูเกิ้ลหรือโทรถามโรงแรมเองนะครับ
+ ราคาและอาหารในรูปภาพ อาจเปลี่ยนไปตามกาลเวลา

จากคุณ : pikaball
เขียนเมื่อ : 24 เม.ย. 55 20:13:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com