Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วันเกิดสามี ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา เป็นงานวันเกิดครบรอบ 40 ปี ของแฟนค่ะ  

ก็เลยจัดฉลองใหญ่นิดนึง เหมือนมันครบรอบทศววษ งานนี้เค้าเชิญเพื่อนมาทั้งหมด 60คนค่ะ

งานจัดในโบสถ์ค่ะ  ติดกับ London Bridge เลยได้บรรยากาศแบบอังกฤษนิดนึงค่ะ

ตอนแรกกะว่าจะจ้างร้านมาทำ  แต่เค้าคิดค่าหัว หัวละ 25 ปอนด์  60 คนก็ 1500 ปอนด์  บ้านไปแล้ว

ลูกแพรเลยอาสาทำให้เองค่ะ  อาศัยครั้งนี้เผยแพร่อาหารไปในตัว อิอิ
งบที่ใช้ทั้งหมด ประมาณ 200 ปอนด์เองค่ะ  ประหยัดไปโข

ไม่รักชั้น แล้วเธอจะไปรักใครย่ะ พ่อตัวดี

มีอะไรกินบ้าง มาชมกันค่ะ

แก้ไขเมื่อ 26 เม.ย. 55 14:18:26

จากคุณ : ลูกแพร แช่อิ่ม
เขียนเมื่อ : 25 เม.ย. 55 20:40:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com