Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR]::Mini Review...ร้าน'BiancoNero' คาเฟ่ เล็กๆสำหรับคนรักช็อคโกแลต^_^ ติดต่อทีมงาน

วันนี้จะพาทุกๆคนไปชิมของหวาน ที่เป็นช็อคโกแลตกันค่ะ ลูกโป่ง

นั่นก็คือ ร้าน BiancoNero นั่นเอง หลายๆคนคงรู้จักและผ่านตาจากห้องก้นครัวมาไม่น้อยนะคะ ^_^

ร้านนี้ ตั้งอยู่ บนชั้น2 ของอาคาร The Opus ในซอยทองหล่อ 10 ค่ะ
--การเดินทางก็มาง่ายๆค่ะ นั่งรถไฟฟ้าBTS ลงสถานีทองหล่อ นั่งมอเตอร์ไซค์เข้ามาทองหล่อ10 แปปเดียวก็ถึงร้านเลยค่ะ ;]

จากคุณ : MiNT_DoReMoN
เขียนเมื่อ : 26 เม.ย. 55 15:51:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com