Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] อร่อย ข้าวผัดปลาสลิด , ซีซ่าสลัด , เซี่ยงไฮ้ผัดหมูเส้น , ช๊อคบราวนี่กับไอศครีม @ " Greyhound Cafe " ติดต่อทีมงาน

สวัสดีปลายเดือนที่ร้อนที่สุดในประเทศไทยครับ
ร้อนแค่ไหน เอาแค่ว่า ตี5 กว่า ๆ น้ำประปา ยังอุ่น ๆ เลยครับ 55
น้ำตอนบ่าย ๆ แทบไม่ต้องพูดถึง ออกจากก๊อกมาแทบจะทำไข่ลวกได้เลย
ถึงจะอยู่ในห้องแอร์ก็ต้องดื่มน้ำเยอะ ๆ เข้าไว้นะครับ

วันนี้มีเมนูอร่อย ๆ มาฝากกันครับ จากร้านประจำ ๆ ของผมเอง
เมนูหลากหลาย ทั้ง ไทย ฝรั่ง ขนม นม เนย พร้อม กับ " Greyhound Cafe "
สาขาที่ไปทานนี่ ที่เมเจอร์ อเวนิว รัชโยธิน นะครับ

สั่งอาหารปุ๊ป เค้าก็จะเอาขนมปัง พร้อมเนยสดมาให้ก่อนเลย
ขนมปังเค้าอุ่น ๆ อร่อยดีครับ เนื้อข้างในเหนียว ๆ นุ่ม ๆ ด้านนอกแข็ง กรอบ
ทานกับเนยสด เค็ม ๆ

จากคุณ : benz47
เขียนเมื่อ : 27 เม.ย. 55 09:29:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com