Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] ร้าน Papa Cuisine อาหารเกาหลี-ญี่ปุ่น at พุทธบูชา ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ นี่เป็นรีวิวครั้งแรกเลย แอบตื่นเต้นเล็กน้อย...
รูปถ่ายอาจจะไม่ชัดนะคะ เพราะถ่ายจากโทรศัพท์มือถือ
ถ้าผิดพลาดประการใด ขอภัยด้วยนะคะ มือใหม่ค่ะ (:

ร้านที่อยากจะมาแนะนำกันในวันนี้คือ "ร้าน Papa Cuisine"
เป็นร้านอาหารสไตล์เกาหลี-ญี่ปุ่น แถวพุทธบูชา ใกล้ๆหมู่บ้านสวนธน
รสชาติอร่อย...ราคาถูก เจ้าของน่ารัก บริการเป็นกันเองค่ะ

แก้ไขเพิ่มเติมค่ะ ร้านเปิดประมาณ 4 โมงเย็นถึงสามทุ่ม หยุดวันอาทิตย์นะคะ (:

แก้ไขเมื่อ 28 เม.ย. 55 12:08:16

แก้ไขเมื่อ 28 เม.ย. 55 12:07:56

แก้ไขเมื่อ 28 เม.ย. 55 12:04:27

แก้ไขเมื่อ 27 เม.ย. 55 23:34:52

จากคุณ : Imprezion Frappuccino
เขียนเมื่อ : 27 เม.ย. 55 23:33:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com