Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ส่งการบ้านคุณ บุ๊ง Close To Heaven ... Hokkaido Milk Loaf แบบง่าย ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ

วันนี้แวะมาส่งการบ้านค่ะ อากาศเชียงใหม่ตอนนี้ร้อนมากๆ ไม่รู้ว่าจ.อื่นเป็นเหมือนกันรึเปล่าคะ? เดี๋ยวฝนตก เดี๋ยวแดดออก แต่ฝนตกก็ยังร้อนอบอ้าวอยู่ดี ร้อนๆแบบนี้ พักขนมปังขึ้นเร็วดีนะคะ ....

วันก่อนเห็นคุณบุ๊ง ลงสูตร HLM แบบง่าย เลยลองทำดู บวกกับอากาศเป็นใจด้วย ร้อนมากกกกกกกก นันทำครึ่งสูตรค่ะ เพราะช่วงนี้กะลังไดเอท อิอิ เลยไม่อยากทำเยอะ เดี๋ยวซัดหมด น้ำหนักขึ้นอีก กลุ้มมมม

จากสูตรนี้นะคะ http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D12019981/D12019981.html 

ขอบพระคุณสูตรขนมอร่อยๆ ด้วยนะคะ

จากคุณ : mellowgirl536
เขียนเมื่อ : 29 เม.ย. 55 17:36:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com