Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ CR ] ........มินิรีวิว Sunday Brunch @ Panorama Crown Plaza Hotel กับเพื่อนใหม่ในห้องก้นครัว.................... ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ วันนี้ไปทานSunday Brunch ที่ห้อง Panorama โรงแรม คราวน์ พลาซ่า กับเพื่อนในห้องก้นครัว นัดกันนานแล้วครับ ตั้งแต่เดือนมีนาคม แต่คลาดกันแล้วคลาดกันอีก พอดีว่าหลังสงกรานต์ ได้ติดต่อกันใหม่เลยได้วันที่มีเวลาว่างตรงกัน

ไม่เคยไปพบใครเลยในห้องก้นครัว คุณAre Yoi ก็เคยชวนไปทานด้วยกัน แต่เวลาว่างไม่เคยตรงกันสักที ณ.ตรงนี้ต้อขออภัยและขอบคุณ คุณAre Yoiด้วยนะครับ ที่ให้เกียรติเชิญชวนผม หวังว่าคงได้มีโอกาสไปร่วมโต๊ะด้วยในคราวต่อไปครับ

คราวนี้ภาพน้อยนะครับ ไปดูกันเลย เจอเพื่อนครั้งแรกมืิสั่นเลยทีเดียว ภาพเบลอซะ

จากคุณ : คุณแห้ว
เขียนเมื่อ : 2 พ.ค. 55 01:49:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com