Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตอนนี้มีดีลของรามายนะ king power อยู่ จะกินยังไงให้อร่อยดีคะ ติดต่อทีมงาน

เมื่อกี๊เราโทรไปจอง. เจ้าหน้าที่บอกห้องคนไทยเต็มแล้ว. ต้องเป็นวันอื่น

แต่ดิฉันได้หาข้อมูลมาเยอะแล้ว. รู้สึกน่ากลัวมากจริงๆ

ดิฉันซื้อดีลมา. จะขายต่อก็คิดว่าคงไม่มีคนเอา

ดิฉันมีคำถามดังนี้ค่ะ (ว่าจะไปวันที่ห้องคนไทยว่างนะคะ)

1. ดีลเลือกได้ว่าจะเอามื้อกลางวันหรือมื้อเย็น (มื้อเย็นน่าจะคุ้มกว่านะ?)

2. ควรไปตอนกี่โมงดี จำเป็นต้องเป็น 5 โมงเป๊ะ รึเปล่า. แล้วรีบกินให้อิ่มๆ

3. จะกินอะไรดีจึงจะคุ้ม

4. เคยไปทานที่ กอนโดล่า :-)มา. กับที่นี่ที่ไหนห่วยกว่ากัน

ช่วยบอกด้วยนะคะ. ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Beautiful Song
เขียนเมื่อ : 3 พ.ค. 55 14:50:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com