Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[พยูนCR] ใครว่าอาหารญี่ปุ่นต้องแพง กับ "ร้านQuick katsu" เซ็ตข้าวหมูทอด 69 บาท!!! ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ  วันนี้แอบมารีวิวสดๆร้อนๆ กับรับมื้อเที่ยงกันค่ะ
พอดีว่า
ช่วงนี้เรโดนเจ้านายเลื่อนขั้นให้ ค่ะ จาก "พยูน"  เป็น"โดราเอม่อน" ทำกิจธุระต่างๆแทนบางตำแหน่งชั่วคราว  อ่าา ฟังแล้วน่าปลิ้มปิตินัก   ดุจจาก
    "เจเนรัล เบ๊ "  Lv up.....เป็น  "ออริจินัล เบ๊ "!!!!
.......................orz"  สลดค่ะ อยากบอกเจ้านายจังว่า ใำห้งานเรเรได้แต่เอาอะไรที่ีไม่กลมๆได้ไหมคร๊าาา มันสะเทือนใจ!!!!

และหนึ่งในงานของเรคือ   การไปที่เขตสะพานสูงค่ะ
   เลยทำให้ไปขุดพบกับร้านอาหารราคาบาดใจ  จนต้องควักกล้องกลับไปถ่ายมาฝากทุกท่าน    อาหารจะน่ากินไหม๊  ราคาโดนใจ คุณภาพสมราคาหรือไม่  เชิญรับชมได้เลยคร๊า  ~~~  แน่นอนว่านังเร เล่นเองจ่ายเอง โนสตั้นด์แมน โนสแตนด์อิน  บิลเบิกไม่ได้ TT  TT  รีวิวนี้เป็นสภาพจริงของร้่านทุกประการ

เว้น.......ปริมาณการทานของเจ้าของกระทู้อย่างเดียวค่ะที่" แอ๊บ ".....แบบว่า ไม่กล้าสั่งเยอะไป เดี๋ยวตอนเย็นคุณชายสั่งให้ขึ้นตาชั่ง อาจงานเข้าค่ะ..(==  =="  เชิญรับชมกันค่ะ  กับ  พยูนCR ร้าน " Quick katsu "~~

จากคุณ : พยูนบูด
เขียนเมื่อ : 3 พ.ค. 55 15:02:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com