Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาระดมเมนูลดความความอ้วนกันเถิด ติดต่อทีมงาน

เนื่องจาก อ้วนมานาน เข้าปีที่สิบเก้าแล้ว
5555555555555555555

เลิกอ้วนกันมั้ยครับ!  ถามชาวห้องก้นครัวนี่ถูกมั้ยนิ หยอกเล่นครับ ตอนนี้ลดลงมาเจ็ดโลได้แล้ว แต่ยังชอบทานเหมือนเดิม แต่เลือกทานไม่เอามันเยอะ แคลลอรี่มหาศาล

แต่เริ่มเบื่อแล้วครับ เมนูลดความอ้วน คิดได้เท่าที่ผมคิดออกนะ

แกงส้มผักรวม
ยำวุ้นเส้น
สุกี้
ส้มตำไม่ใส่ถั่วลิสง
แกงเห็ด
น้ำพริก ผักต้ม
ก๋วยเตี๋ยวลุยสวน
ปลาเผา

คิดไม่ออกแล้วครับ 555555
มาช่วยแชร์ช่วยคิดต่อหน่อยสิครับ
ขอบคุณครับ จะได้เป็นชื่อล้อกอินสักที !!
อาจจะเป็น พุงเพรียวจัง 55555

จากคุณ : พุงกลมจัง
เขียนเมื่อ : 6 พ.ค. 55 23:28:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com