Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] กระทู้รีวิวครั้งแรกของนายหน้าจืด ~ หน้าจืดพาชิม "เคียงน้ํา" และ "ป้าฮี๊ด" ตบท้ายด้วย Santorini ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับชาวก้นครัวทุกท่าน นี่เป็นกระทู้แรกของผมสําหรับห้องก้นครัวหลังจากแอบอ่านมานานแสนนาน(ธรรมดาอยู่ห้องสยามแต่มาแอบดูทุกวัน ฮ่าๆ)  เลยขอมาส่งรีวิว พาไปชิมบ้าง หากมีข้อผิดพลาดประการใด ต้องขออภัยด้วยนะครับ ^^

ร้านที่ผมจะพาไปชิมนะครับ เกิดจากการเดินทางไปพักผ่อนที่ชะอํา ....

ร้านแรก!! เป็นร้านประจําของผมกับครอบครัว เป็นร้านอาหารริมน้ํา ขายอาหารทะเลต่างๆ อยู่ในเขตจังหวัดสมุทรสงคราม เลยจากร้าน "ริมเขื่อน" มาประ 1 กิโลเมตรได้ ร้านอยู่ทางซ้ายมือนะครับ ^^

... ร้านนี้ชื่อร้าน "เคียงน้ํา"

จากคุณ : Khione
เขียนเมื่อ : 13 พ.ค. 55 10:52:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com