Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[รีวิวพยูนบ้าน]~ Q (' w ' ๐Q วันหยุดทั้งที มาทำเมนู "สปาเก็ตตี้ผัดต้มยำแห้ง" กันคร๊า ~ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ วันนี้พอดีว่า ว่างๆเฉาๆ เลยทำกับข้าวแก้เซงค่ะ
แต่ หลังจากนี้จะเริ่มเพลาๆลงบ้างเพราะ นอกจาก แอบมานั่งเช็คเมนูเก่าๆที่ทำไว้ยังไม่ได้รีวิว ตอนนี้ปาไป30รีวิวได้แล้วค่ะ หง่าาา แบบว่ามัวแต่ทำ เพลินนนนค่ะ ลืมรีวิว

แถมนอกจากนั้นพอทำแล้ว ไม่มีคนกินเราก็แทะๆๆเล่นเอง ไปๆมาๆ อ้วนเองนี้ิสิคะ
กว่า3กิโลที่ขึ้นมา แบบว่า เรเรยอมไม่ได้ กราบบรรดามิตรรักแฟนรีวิวทุกท่านขอทำการลดความอ้วนด่วนๆเลยค่ะ ดังนั้น จนกว่าจะลงมาเท่าเดิม จะขอรีวิวของที่ทำไว้ถ่ายไว้ไปก่อนนะคะ แบบว่าเยอะ~~

กับเมนูวันนี้  มีคนถามรอบที่แล้วเกี่ยวกับเมนู "สปาเก็ตตี้ผัดต้มยำแห้ง" เป็นยังไง วันนี้เรเลยทำการจัดให้ค่ะ เป็นเมนูทำง่ายๆ อร่อยๆโฮก รสแซ่บๆ อีกเมนูที่เรชอบมากค่ะ  วิธีทำและขั้นตอนจะง่ายแค่ไหน ไว้ติดตามชมกันได้กับ เมนู วันนี้สปาเก็ตตี้ผัดต้มยำแห้งค่ะ~~~~~

จากคุณ : พยูนบูด
เขียนเมื่อ : 14 พ.ค. 55 00:28:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com