Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ได้ไข่จระเข้มา....ทำไรกินดีคะ?? ติดต่อทีมงาน

พอดีว่าคุณพ่อมาเยี่ยมค่ะ....เพื่อนพ่อเค้าเอาไข่จระเข้มาฝาก

สี่ห้าใบได้ ไข่มันก็ลูกโตพอสมควร ไอ้ตัวเราก็เพิ่งเคยเห็น

ไม่เคยกินด้วย เลยไม่รู้จะเอามาทำอะไรกินดี....

พ่อเราก็อยากชิมค่ะ ตอนนี้ตกลงกันไม่ได้ว่าจะทำเมนูไข่จระเข้อะไรดี

เลยมาขอคำแนะนำจากเพื่อนๆชาวก้นครัว...

ปล. กิ๊ฟหมดติดไว้ก่อนนะคะ^^ ขอบคุณล่วงหน้าจ้าาา

จากคุณ : ดากานดากะไข่ย้อย
เขียนเมื่อ : 15 พ.ค. 55 17:02:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com