Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำร้านอาหารในพัทยาให้หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

ผมและครอบครัวอยู่อิสาน จะพาหลานๆ ไปเที่ยว
ส่วนตัวไม่ทราบ จริงๆ ว่ามีร้านไหน ควรไม่ควรยังไงบ้างเพราะ ไม่ได้ไปนานมาก ครับ
คือจะวางแผน ไว้เพราะ ไปช่วงเทศกาลวันหยุดยาวlong weekend ว่างั้นครับต้นเดือนหน้านี้

เห็นแนะนำ มุมอร่อย อยู่ตรงไหนหน่อย
ลุงไสว อะไรนี้ยังกินได้อีกหรือเปล่า นางนวล ละครับแพงมากมั๊ย ไปที่ไหลเห็นราคาแพงมากจนกลัวไม่กล้าสั่ง
ถ้าไปดูโชว์รอบหัวค่ำ จะได้กินตอน2-3 ทุ่ม จะมีร้านไหน ครับ หรือต้องกลับ ไปกินโรงแรมอ๊ะ ร้านข้าวต้มผักบุ้งลอยฟ้าอะไรแบบนั้น หรือเปล่าครับ
หรือแนะนำ ตามโรงแรม บรรยากาศดีๆ หรืออะไรนะครับเห็นมีร้าน ที่ต้องจอง ดูพระอาทิตย์ตก ริมผา อะไรแบบนั้น ไม่รู้แต่คิดว่าใช่ที่พัทยาเคยลงในหนังสือนะครับ
กลางวัน ทานที่ไหนอร่อยครับ
ผมทำsmart search มีพูดถึง ที่พัทยา น้อยมาก เกี่ยวกับร้านแนะนำ

จากคุณ : อ่ะ...ล้อเล่น
เขียนเมื่อ : 16 พ.ค. 55 15:25:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com