Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิวแบบวิเศษวิเศษ - Blue Cottage by Four Sisters ทุกชิ้น ทุกคำ ดั่งงานศิลป์ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีอีกครั้งครับ หลังจากคราวที่แล้วได้มาเล่าสำหรับหยิ่วกี่เป็ดย่างว่าเป็นอย่างไร คราวนี้เป็นขนมของหวานแล้วครับ ก็หวังว่าทุกท่านโดยเฉพาะสาว ๆ น่าจะชอบไม่น้อย เพราะนอกจากร้านจะมีขนมแล้ว สิ่งที่เป็นหลักนั้นคือ decoupage workshop ด้วย ส่วนหนุ่ม ๆ นั้นถ้าอยากชิมอยากชมด้วยก็ยินดีมากครับ ผมยังชอบเลย แหะ ๆ เชิญรับชมครับ

Blue Cottage by Four Sister - ทุกชิ้น ทุกคำ ดั่งงานศิลป์

หากทานอะไรที่หยิ่วกี่เสร็จแล้ว ร้าน Blue Cottage by Four Sister ก็ตั้งอยู่ถัดจากหยิ่วกี่นั่นแหละครับ ปากซอยประดิพัทธิ์ 10 เป๊ะ ๆ เลย มองจากข้างนอกเห็นไม่ยากครับ เพราะร้านติดกระจกเห็นการตกแต่งภายในที่เป็นเอกลักษณ์ และโลโก้ร้านติดกระจกแบบในรูป เห็นชัดเจน ไม่ผิดร้านแน่นอนครับ ถ้าไม่เห็นแสดงว่าร้านปิดแล้ว (ปิด 6 โมงเย็น)

จากคุณ : Excess
เขียนเมื่อ : 16 พ.ค. 55 23:13:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com