Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] Mini Review Bake a Wish @CTW ติดต่อทีมงาน

วันนี้จะพาไปชิมของหวานๆ บ้างนะครับ
ไปทานมา 2 ครั้งครับ รูปน้อย ก็เลยจะรวมมาเป็นรีวิวอันเดียวเลยครับ
ดังนั้นรูปบางรูป สี และความสว่างจะไม่เหมือนรูปอื่นๆ นะครับ ต้องขออภัยไว้ด้วยครับ

ร้าน Bake a Wish เป็นร้านขนมสไตล์ญี่ปุ่นนะครับ

มีหลายสาขานะครับ แต่เห็นว่ามีร้านอื่นตั้งชื่อเหมือนๆ กันด้วย ต้องดูดีๆ ครับ

ปัจจุบัน ร้าน bake a wish มีสาขาทั้งหมด 5 สาขา
(Shop) Bake a wish สุขสวัสดิ์19 ซอยวัดบางประกอก 0-2427-3120
(Chou Cream Kiosk) Bake a wish ชั้น 7 Central World 0-2613-1640
(Shop)The Circle Ratchapruk 0-2863-8689
(Chou Cream Kiosk) Future Park Rangsit
(Chou Cream Kiosk) Opening Soon@ G Fl. Siam Paragon!!
แล้วก็พึ่งมีสาขาใหม่ที่ The Promenade นะครับ

ตามผมมาเลยครับ

*แก้ไขชื่อสาขาครับ

แก้ไขเมื่อ 17 พ.ค. 55 10:14:22

จากคุณ : JO-Kung
เขียนเมื่อ : 17 พ.ค. 55 10:12:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com