Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครทำหมูแดงไม่ใส่สีบ้างครับ หน้าตาออกมาเป็นไงบ้าง และรบกวนขอสุตรหมักหมูกับน้ำราดหมูแดงด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

มีใครทำหมูแดงไม่ใส่สีบ้างครับ หน้าตาออกมาเป็นไงบ้าง และรบกวนขอสุตรหมักหมูกับน้ำราดหมูแดงด้วยครับ

อันนี้ผมใช้ผงโลโบทั้งหมักหมู กับน้ำราด ผมว่าก็อร่อยได้อยู่ครับ แต่ผมว่าจะลองสุตรที่ไม่ใช่ผงโลโบ อยากรู้ว่าผมจะทำได้อร่อยกว่าผงโลโบหรือเปล่า

จากคุณ : เกิดแล้วตาย
เขียนเมื่อ : 17 พ.ค. 55 21:35:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com