Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] Sushi madness ตามห้องครัวไป Shori Sushi House ติดต่อทีมงาน

อย่าเพิ่งเบื่อไปกับกระทู้ cr ของร้าน sushi ต่างๆที่ตอนนี้เปิดขึ้นมากันเต็มเลยนะคะ .. นี่เป็นกระทู้รีวิวร้านอาหารครั้งแรกของจขกท. ถ้าผิดพลาดอย่างไรขออภัยและขอกิฟท์เป็นกำลังใจหน่อยนะคะ อิอิ

เรามาเริ่มกันเลย...

สถานที่ตั้ง -- หาไม่ยากเลยค่ะ อยู่ในตึกคอนโดชื่อ Sukhumvit Living Town ในซอยสุขุวิท 21 (อโศก) ถ้ามาจากทางสุขุวิทก้ออยู่ซ้ายมือ ท้ายๆซอยเลยมหาลัยมศว.มานิดเดียวเองค่ะ

จขกท.ไปกินมาเมื่อวันอังคารเวลาประมาณเที่ยงๆเลย.. เห็นรีวิวกันเยอะเลยโทรไปจองโต๊ะล่วงหน้าก่อนด้วย แต่ผิดคาดค่ะ! ไม่มีคนเลยย จขกทกับคุณแฟนเลยเลือกนั่งที่เคาเตอร์เลยค่ะ จะได้นั่งดูเชฟทำไปพลางๆ สนุกดีค่ะ

จากคุณ : อยากจะกินน้ำแข็งไส
เขียนเมื่อ : 18 พ.ค. 55 13:37:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com