Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

บุฟเฟ่ต์ ต่ำกว่า 300 ที่ดีที่สุดของคุณคืออะไร (ปี 2555!) ติดต่อทีมงาน

ของเรานะคะ พึ่งไปทานมาอาทิตย์ที่แล้วเอง

ไทปัน ที่สุขุมวิท 23  รู้สึกว่าคุ้มดีนะคะ  มีอาหารทะเล ใส่ช้อนมาให้ก็รู้สึกดี

มีข้าวปั้น ซูชิ โอเคดี

น้ำสมุนไพร ทานได้หลายแบบ

อาหาร มี  ค่อนข้างถูกปากเรา อาจมีไม่มากมายเหมือนบุฟเฟ่ต์ 300 ขึ้นไป

แต่ ก็มีฝีมือและปราณีต  พนักงานบริการดีมาก

มีไอติม และเค้กอย่างดี

สำหรับเรา  ค่อนข้างประทับใจนะคะ  เต็มใจบริการ

คิดว่าโอกาสหน้ากลับไปอีกแน่นอน  

ราคาบุฟเฟ่ต์มื้อเที่ยง 250 บาท ขาดตัวค่ะ ; ))

จากคุณ : Beautiful Song
เขียนเมื่อ : 18 พ.ค. 55 21:05:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com